*

jack78

• *
  • 11
  • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
  • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
สวัสดีครับผมชื่อ jack ยินดีที่ได้รู้จักครับ
ของผม GLX สีดำ
ขอจองเลข 7978 ครับ :wanwan12:
ส่วนรูปขอป่ะไว้ก่อนเพราะรับรถพรุ่งนี้ครับ
  • Topic Author
  • *

AttrageThailand

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • สมาชิก ATC no : 1212
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black

หมายเลขสมาชิกที่ได้จับจองกันไว้แล้ว

คุณ Niyom 10598  ATC-0014
    คุณ Nat_3bb          ATC-0009
    คุณ ไซบะ เรียว          ATC-0011
    คุณ นล                    ATC-1729
    คุณ วิลาสินี               ATC-0505
    คุณ Six                   ATC-0709
    คุณ Nack                ATC-9009
    คุณ linlin                 ATC 0004 
    คุณ chatkub           ATC-2828
    คุณ jack78             ATC-7978
    คุณ  vik_m             ATC-0001

อย่าลืม แวะมาโพสกระทู้แนะนำรถของเพื่อนสมาชิก หรือจะรีวิวการใช้งานของเพื่อนๆ ด้วยน่ะครับ เพื่อผลการจองจะได้สมบูรณ์ยิ่งขึ้น

ยกตัวอย่างของกระทู้ แนะนำตัว ของคุณ Six แบบนี้ครับ
    http://www.attragethailandclub.com/webboard/index.php/topic,228.0.html
    *

Mongkolchai

• *
    • 13
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • สมาชิก ATC no : 2499
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
    ขอจอง ATC No.2499 นะครับ อิอิ
    ชื่อ เอ็ม ครับ
    ออกรุ่น GLX CVT
    อยู่ ขอนแก่น ครับ
    พึ่งรับรถวันนี้

มงคลชัย
    *

singsim

• *
    • 8
    • Attrage Zone : ท่าเรือ-พระแท่น ท่ามะกา กาญจนบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : IndyMan
    • สมาชิก ATC no : 1987
    • สีรถ : สีแดง - Red Metallic
    ไม่รู้เลือกเลขกันยังไง ถ้าไม่ติดปัญหาขอ ATC 1987 ครับ :^4thx^:
    ชื่อโอครับ อยู่ท่ามะกา กาญจนบุรี
    จอง GLX-CVT สีแดงP19ครับ
    จองที่ มิตซูวิภาวดีครับ
    รับรถปลายเดือนนี้ ยังไงจะมาแนะนำตัวอีกทีครับ :^2d^:
    IndyMan StandAlone
    ผู้ชายแห่งดินแดนตะวันตก บุรุษแห่งลุ่มน้ำแคว
    *

naitiddin

• *
    • 13
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สมาชิก ATC no : 5959
    ืnaitiddin

จองแล้ว GLS Ltd. สีดำ

มิตรซูบิชิ ระยอง

ATC No.  ATC-5959

รับรถต้นเดือนสิงหาคม

ขอบคุณครับ
    *

Spartan

• *
    • 48
    • Mitsubishi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • ฉายา ชื่อเล่น : ป้อง
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สมาชิก ATC no : 5619
    • สีรถ : สีเทาดำ - Eisen Gray Mica
    User : sapha2
    จอง : GLS Ltd. CVT สีเทาดำ
    รับรถ : กลางเดือนสิงหาคม 2013
    รบกวน : ATC No. 5665

ขอบคุณมากครับ  :^2d^:
    *

Amateur-member

• *
    • 1
     เพิ่งรับรถเมื่อเช้านี้ครับ
     1. ATC No.5689
     2. Amateur-mimber
     3. อยู่สกลนครครับ
     4. รุ่นและสีรถ GLS LTD. สีขาวครับ
     5. สถานที่ สาขา ที่ทำการจอง บจก. มิตซู ชาญ สกลนคร
  • *

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    หมายเลขสมาชิกที่ได้จับจองกันไว้แล้ว

คุณ ไซบะ เรียว          ATC-0011
    คุณ นล                    ATC-1729
    คุณ วิลาสินี               ATC-0505
    คุณ Six                   ATC-0709
    คุณ Nack                ATC-9009
    คุณ linlin                 ATC 0004 
    คุณ chatkub           ATC-2828
    คุณ jack78             ATC-7978
    คุณ  vik_m             ATC-0001
    คุณ mongkolchai    ATC -2499
    คุณ singsim            ATC 1987
    คุณ naitiddin           ATC-5959
    คุณ sapha2            ATC-5665
    คุณ Amateur-mem ATC-5689

รวมทั้งหมด 16 ท่านแล้วน่ะครับ อีก 4 ท่านก็ครบจำนวน 20 ท่านแล้ว แต่...
       หากมีสมาชิกมาลงทะเบียนเพิ่มมากกว่า 20 ท่าน แล้วผู้ที่จองสิทธิ์ไว้ก่อนแต่ ไม่มา โพสแนะนำ หรือรีวิว รถของเพื่อนสมาชิก ผมจะขอให้สิทธิ์ เพื่อนที่จองทีหลัง แต่ทำตามกติกา ได้ครบถ้วน ไปก่อนน่ะครับ
       และเมื่อครบ 20 ท่าน ก็ถือเป็นอัน หมดเขตและผู้ที่ไม่ได้ทำตามกติกา ก็จะถือว่าได้สละสิทธิ์ น่ะครับ

อย่าลืม แวะมาโพสกระทู้แนะนำรถของเพื่อนสมาชิก หรือจะรีวิวการใช้งานของเพื่อนๆ ด้วยน่ะครับ เพื่อผลการจองจะได้สมบูรณ์ยิ่งขึ้น

รบกวนโพสกระทู้ รีวิวหรือ แนะนำตัวกับรถมิตซูบิชิ แอททราจ ของเพื่อนๆสมาชิกได้ที่ห้อง
    Attrage Show Room - ห้องโชว์รถ Attrage จากสมาชิก สมาชิกแนะนำตัว
    กันด้วยน่ะครับ เพื่อสิทธิ์นี้สมบูรณ์ ตามกติกา ( ม่ะต้องหวงตัว เนอะ รักกันจริงก็แนะนำตัว จะได้รู้จักกันไว้ครัีบ ของแอดมินน่าจะปลายๆปี รอโปรโมชั่นของ โตต้ามาแล้วค่อยสอย แอททราจ ครับผม )

ยกตัวอย่างของกระทู้ แนะนำตัว
    ของคุณ Six แบบนี้ครับ
    http://www.attragethailandclub.com/webboard/index.php/topic,228.0.html

คุณ mongkolchai
    http://www.attragethailandclub.com/webboard/index.php/topic,251.0.html

คุณ KP@Venture
    http://www.attragethailandclub.com/webboard/index.php/topic,257.0.html

กติกาที่กำหนดไว้ก็คือ
    - เพื่อนสมาชิก ที่ได้รับรถ mitsubishi Attrage แล้ว และ โพสรายงานตัว ณ Attrage Thailand Club จะได้รับสิทธิ เลือกหมายเลขสวยๆ หรือ หมายเลขสมาชิก ตามต้องการ คนละ 1 หมายเลข ไม่มีข้อจำกัด

- กติกา ก็คือ เพียงเพื่อนสมาชิก ที่ได้รับรถ Mitsubishi Attrage เรียบร้อยแล้ว มาโพส รายละเอียด รถของเพื่อนสมาชิก และระบุ หมายเลขสมาชิก ที่ต้องการ เท่านั้นครับ
    *

Nongmeebeer

• *
    • 2
    สวัสดีค่ะ จองแล้วค่ะสีเทาดำ 25-7-2556

รุ่น Attrage GLS Ltd สีดำ 

ACT ..............อะไรก้อได้ค่ะ แค่ขอเปนสมาชิกด้วยก็พอ ขอบคุณค่ะ
  • *

• *
    • 1,013
    สวัสดีค่ะ จองแล้วค่ะสีเทาดำ 25-7-2556

รุ่น Attrage GLS Ltd สีดำ 

ACT ..............อะไรก้อได้ค่ะ แค่ขอเปนสมาชิกด้วยก็พอ ขอบคุณค่ะ

ยินดีครับผม ถ้าอย่างนั้น มอบหมายเลข  ATC-0002 ให้ไปเลยครับผม  :^2d^:

เย๊ๆ ยังไม่มีใครจองหมายเลขที่เราหมายปอง  :^4thx^: ดูชื่อเล่นของกระผมก็รู้ว่าจาเอาเบอร์อาไร อุอุ  :^18cry^:
    *

KP@Venture

• *
    • 4
    • รุ่นรถ : Attrage GLS CVT
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
    สวัสดีครับ รถมาวันนี้ครับ
    ATC No.007
    เอ๋ครับ
    รุ่น GLS CVT สีขาว
    เทพารักษ์ สมุทรปราการ
    http://www.attragethailandclub.com/webboard/index.php/topic,257.0/topicseen.html
    เว็บไซต์ ข่าวไอที  24 ชม. อัพเดทข้อมูลข่าวสารเกี่ยวกับ ข่าวไอที ข่าวเทคโนโลยี บทความเรื่องราวทางคอมพิวเตอร์ อินเตอร์เน็ต สาระความรู้เกี่ยวกับเทคโนโลยีใหม่ๆ ก้าวทันเทคโนโลยี ทั้งฮาร์ดแวร์ ซอฟแวร์ มือถือ ไอโพน ไอแพด และอินเตอร์เน็ต อัพเดทข่าวไอที ใหม่ๆ ทุก 24 ชั่วโมง  ทุกวัน http://www.itnews24hrs.com/
  • *

• *
    • 1,013

Update กับหมายเลขสมาชิก ATC ( Attrage Thailand Club ) ที่ได้จับจองกันไว้แล้ว จนถึงขณะนี้น่ะครับ

คุณ mongkolchai    ATC -2499
    คุณ singsim            ATC 1987
    คุณ naitiddin           ATC-5959
    คุณ sapha2            ATC-5665
    คุณ Amateur-mem ATC-5689
    คุณ panuwatp6      ATC-0099
    คุณ KP@Venture    ATC-0007

รวมทั้งหมด 18 ท่านแล้วน่ะครับ อีก 2 ท่านก็ครบจำนวน 20 ท่านแล้ว แต่...
       หากมีสมาชิกมาลงทะเบียนเพิ่มมากกว่า 20 ท่าน และผู้ที่ได้จองสิทธิ์ไว้ตามรายการดังกล่าวข้างต้น แต่ไม่มา โพสแนะนำตัว หรือรีวิว รถของเพื่อนสมาชิก ผมจะขอให้สิทธิ์ เพื่อนที่จองทีหลัง แต่ทำตามกติกา ได้ครบถ้วน ไปก่อนน่ะครับ

และเมื่อมีผู้ แนะนำตัว หรือรีวิว ครบ 20 ท่าน ( รายงานตัวในนี้เกินได้ครับ แต่นับคนที่ทำตามกติกาก่อน ) ก็ถือเป็นอันสิ้นสุดสำหรับการเลือกหมายเลขสมาิิชิกตามที่ สมาชิกชาว Attrage ต้องการกำหนดเอง เพราะต่อๆไป ก็จะเป็นการเรียงลำดับไปเรื่อยๆ ตามลำดับของการแนะนำตัว ณ เว็บบอร์ด Attrage Thailand Club แห่งนี้น่ะครับ

หมดเขตและผู้ที่ไม่ได้ทำตามกติกา ก็จะถือว่าได้สละสิทธิ์ น่ะครับ

รบกวนโพสกระทู้ รีวิวหรือ แนะนำตัวกับรถมิตซูบิชิ แอททราจ ของเพื่อนๆสมาชิกได้ที่ห้อง Attrage Show Room - ห้องโชว์รถ Attrage จากสมาชิก สมาชิกแนะนำตัว

ยกตัวอย่างของกระทู้ แนะนำตัว
    ของคุณ Six

คุณ mongkolchai
    http://www.attragethailandclub.com/webboard/index.php/topic,251.0.html

คุณ KP@Venture
    http://www.attragethailandclub.com/webboard/index.php/topic,257.0.html

คุณ panuwatp6
    http://www.attragethailandclub.com/webboard/index.php/topic,172.msg1495.html#msg1495
    *

เอฟ

• *
    • 22
    • สีรถ : สีแดง - Red Metallic
    โอ ไม่ทันซ่ะหละ ไว้ได้รถกะเค้าจะเอามาให้ชมบ้างน่ะครับ :wanwan18:
    *

milkyway103

• *
    • 1
    • รุ่นรถ : Attrage GLX MT
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
     1.  ATC No. 0103
     2. ชื่อ แป๊ะ จ.เชียงใหม่ครับ
     3. รุ่น M/T สี Blue mica ครับ
    *

time

• *
    • 385
    • คนรัก Mitsubishi Attrage
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
    เติบใหญ่ ด้วยหัวใจนักสู้

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16