• Topic Author
  • *

AttrageThailand

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สมาชิก ATC no : 1212
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
  • Publish
  •    กระทู้สำหรับ สมาชิกที่ได้จองรถยนต์ Mitsubishi Attrage เรียบร้อยแล้วน่ะครับ เพียงเพื่อนๆสมาชิก ลงชื่อ พร้อมรายละเอียดรถแอททราจ ที่ได้จองไปแล้ว แอดมิน แจก สติ๊กเกอร์ Attrage Thailand Club ฟรีครับ

รอรับสติ๊กเกอร์ ที่บ้านของเพื่อนสมาชิก Attrage Thailand Club ได้เลย ไว้ติดรถยนต์ Mitsubishi Attrage คันโปรด ของเพื่อนสมาชิก

จุดประสงค์ก็เพียงแต่ อยากให้ Attrage Thailand Club เป็นที่รู้จัก กับผู้สนใจทั่วไป จดจำชื่อเว็บบอร์ด เพื่อจะได้เป็นแหล่งรวม ในการค้นหา ข้อมูลรถยนต์ แอททราจ และ เพื่อนๆสมาชิก ได้มีจุดสังเกตุ รถยนต์ของเพื่อนผู้ใช้ Mitsubishi Attrage ด้วยกันนั่นเอง

รูปแบบ สติ๊กเกอร์ ก็ตามแบนเนอร์ด้านบน เว็บบอร์ด Attrage Thailand Club หรือรูปตามกระทู้นี้ http://www.attragethailandclub.com/webboard/index.php/topic,13.0.html รูปแบบสีสัน อาจจะแตกต่าง ไปบ้างเพื่อความเหมาะสม ในการติดตั้งลงบนรถยนต์ Mitsubishi Attrage ของเพื่อนสมาชิกครับ

*

oat_19

• *
    • 4
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
  • Publish
  • จองแว้วคัฟ....
    กรกฎ   อรรคเศรษฐัง

จอง attrage  i6jo A13T11  สี A 02

:wanwan20:
  • *

• *
    • 1,013
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • ฉายา ชื่อเล่น : สองโหล / เล็ก
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
  • Publish
  • จองแว้วคัฟ....
    กรกฎ   อรรคเศรษฐัง

จอง attrage  i6jo A13T11  สี A 02

:wanwan20:

ยินดีด้วยครับผม

รูปสติ๊กเกอร์ของจริง กำลังเร่งจัดทำครับ คาดว่าอีกไม่นานคงเสร็จ นำมานำเสนอไว้เป็นตัวอย่างอีกทีครับผม  :^16seek^:
    *

chatkub

• *
    • 5
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
  • Publish
  • จองแล้วครับ glx cvt สีเทาดำ รถมาที่ศูนย์แล้ว น่าจะไปรับวัน 7/7/56 ครับ
    *

nat_3BB

• *
    • 8
    • คนรัก Mitsubishi Attrage
  • Publish
  • นาท จองแล้วครับ รุ่น GLS CVT สีบรอนซ์เงิน
  • *

• *
    • 1,013
  • Publish
  • ดีใจด้วยครับ หากได้รับรถ Mitsubishi Attrage เรียบร้อยแล้ว อย่าลืมไปเลือก หมายเลขสมาชิก ATC xxxx ตามต้องการได้ที่

http://www.attragethailandclub.com/webboard/index.php/topic,172.0.html

สำหรับสมาชิกชาว Attrage Thailand Club .
    *

nice

• *
    • 8
    • รุ่นรถ : Attrage GLS Ltd. CVT
    • สีรถ : สีเทาดำ - Eisen Gray Mica
    ความภูมิใจเล็กๆ
    *

yosy

• *
    • 1
  • Publish
  • จองแล้วครับ GLX M/T สีดำ ครับ
    *

molten

• *
    • 1
  • Publish
  • จอง glx cvt สีขาว

แจ้งแล้วทำไงต่อคับ
    *

romeochan

• *
    • 2
    *

Niyom 10598

• *
    • 50
    • ฉายา ชื่อเล่น : ต้อ
    • สมาชิก ATC no : 0014
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
  • รับรถมาแล้วครับ สีฟ้า รุ่น GLX CVT ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ พี่ๆน้องๆชาว Attrage
    อยากได้สติ๊กเกอร์คลับทำอย่างไงครับ
  • *

• *
    • 1,013
  • Publish
  • รับรถมาแล้วครับ สีฟ้า รุ่น GLX CVT ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ พี่ๆน้องๆชาว Attrage
    อยากได้สติ๊กเกอร์คลับทำอย่างไงครับ

รอรับที่บ้านได้เลยครับ เดี๋ยวเปิดกระทู้ให้ลงที่อยู่อีกครั้งหนึ่งครับผม  :^2d^:
    *

แทมมี่

• *
    • 215
    • รุ่นรถ : ไม่ใช่ Attrage
  • Publish
  • แทนครับ
    glx cvt สีดำ

ได้รถแล้วจะมารายงานขอหมายเลขอีกทีครับ
     :wanwan03:
    *

Niyom 10598

• *
    • 50
    • ฉายา ชื่อเล่น : ต้อ
    • สมาชิก ATC no : 0014
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
  • Publish
  • อ้างถึง
    รอรับที่บ้านได้เลยครับ เดี๋ยวเปิดกระทู้ให้ลงที่อยู่อีกครั้งหนึ่งครับผม  :^2d^:
    รับทราบครับ ขอบคุณครับ :^3hi6:

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16